www.Kr2vn.com - Hỗ trợ Newbie
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản

Go down

[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản Empty [Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản

Bài gửi by Admin Sat Feb 04, 2017 3:23 pm

Cách kiếm tiền đầu tiên có lẽ là đơn giản nhất và rất thích hợp với những bạn newbie
Đầu tiên chúng ta sẽ đến trung tâm cảng gió
Gặp quản lí xưởng bánh <Yamaki> rồi bấm tham quan xưởng bánh
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 23t60dc
Sau đó chúng ta sẽ vào shop mục Golden Time > trang 2 mua vé đi f6 f7
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2zh4d35
Khi bạn đã mua xong vé, bạn sẽ có 2 sự lựa chọn
+1 là F6 ( chế độ bảo vệ nhưng chúng ta tự đánh)
+2 là F7 ( chế độ bảo vệ bằng cách xây trụ)
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2zhlda1
F7 sẽ nằm bên trái bản đồ, bạn chỉ cần đến đó và bấm F7 là có thể đi được
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản Idvbrr
F6 sẽ nằm bên phải bản đồ
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2e1udmu
Lưu ý: về cách xây trụ F7 mình khuyên các bạn nên tự đánh đến vòng 5 để đủ nâng cấp max điểm là 630 rồi mới xây trụ, còn cách xây trụ các bạn chỉ cần xây 1 trụ lửa max cấp 1 trụ băng lv 4 và 1 trụ lửa max thế là có thể qua 40/40
vì trên game có rất nhiều F7 nhưng mình khuyên nên đi F7 socola vì tiện nguyên liệu socola nhiều để có thể dùng chế ra thẻ nhân exp ( max là nhân 1.9 nhé Laughing )
Và mình nghĩ sẽ nhiều bạn hỏi tại sao kiếm tiền dễ vậy, thì mình cũng trả lời là cái gì dễ thì sẽ kiếm đc tiền ít, đi F7 chúng ta sẽ được rớt túi tiền trực tiếp 1 ván 40/40 tầm vài chục túi xu ( 1 túi 500 xu nhé Razz ) đi F7 thường dùng cho khi chúng ta rãnh nhưng làm biếng chơi mà lại muốn có tiền. Đó là cách đơn giản đầu tiên để có tiền. Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn làm 2 Q này để có thể săn đồ và bán được nhiều tiền hơn nhé
Đầu tiên chúng ta sẽ bấn J bấm vào ô nhiệm vụ
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2u5rt6u
Sau đó chúng ta sẽ thấy có 1 mục là tất cả nhiệm vụ
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2vhstpl
các bạn kéo xuống rồi chỉ cần làm 2 nhiệm vụ rừng xanhngục kundara( thường gọi là đi aram)
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2m5dnux
Đi 2 Q này thường ko rớt tiền trực tiếp nhưng sẽ rớt đc những món đồ rất có giá tị và đặc biệt những đồ có giá trị tỉ lệ drop rất thấp nhé lol!
và đây là một số món có giá trị afro
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản Cry0
cái này là đi ngục Kundara
còn cái này là đi rừng xanh
[Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 9l9awy
Đây được coi là 2 item ngon nhất của 2 Q đó, dưới dây còn 1 số cách kiếm đồ nhưng không cần làm Q
Đầu tiên chúng ta sẽ vào Shop > Đa dụng mua vé 3ris [Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản Jhzuc9
sau khi mua xong bạn chỉ cần nhấp chuột và sử dụng là có thể vô map được rồi, sau đây là 1 số chiến lợi phẩm sau khi giết đc boss
vật phẩm đáng giá nhất là cái này [Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 16id17r
có thể ra những món đồ như vậy [Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2je32iv cái này thì hên xui ra từng class khác nhau
Ra nhưng món cùi như [Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2z3qfwz, [Newbie] Cách kiếm tiền + đồ đơn giản 2m4eweq Laughing
Đó là 1 số cách kiếm tiền và đồ cho các bạn newbie lol! còn một số map để kiếm đồ có giá trị hơn thì mình sẽ viết vào các bài sau nhé afro

Admin
Admin
Admin

https://nupkr2vn.forumvi.net

- Similar topics