www.Kr2vn.com - Hỗ trợ Newbie
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh

Go down

[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh Empty [Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh

Bài gửi by Admin Sat Feb 04, 2017 3:24 pm

Đầu tiên muốn có 2 món đồ này bạn phải chuyển xong job trước nhé
Bước 1: Bạn đến chỗ thầy của mình ở cảng gió, bạn job nào sẽ có thầy đó( ví dụ mình theo trap thì mình sẽ đến thầy này)
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh C5aw3
sau đó bấm vào [Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 1yx30m
Bạn không có huy hiệu anh hùng thì ghé vào shop mua cái này nhé
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 2i0ac83
Bạn mua đủ số lượng cần thiết cho 1 set thôi cho đỡ hao tiền, Đây là cách để lấy 1 set vinh dự, sau đây mình là set nữ thần chiến tranh
Đầu tiên ở cảng gió, bạn đến vị trí này rồi bấm Z
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh Talyld
rồi vào trong bạn đến ngay shop để mua viên này, có viên này bạn mới vô map đc nhé
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 1ihjq9
Sau đó bạn vào cổng ngay góc phải. ở đó sẽ có 2 mục lv cho các bạn chọn 1 là lv 40 2 là lv 20
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 24vu26w
Sau khi vào cổng bạn chỉ cần chạy map như bình thường xong map bạn mở box ra được đồ bạn chạy qua chỗ NPC này  để triết xuất ra elunium nha
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh I74xhz
Và cứ như vậy bạn đủ số lượng thì sẽ đổi được một món đồ
Lưu ý : dưới đây là 1 số địa điểm để bạn săn đồ
+ B25 tháp vancliff đánh boss để rớt ra khuyên van cliff
+ Đỉnh rồng băng bạn phải đi được SSS và phải đạt top 1 để được cơ hội nhận được khuyên nhẫn dây chuyền legno
+ Hang gấu hung tợn: Bạn đánh phó bản F1-F1, F1-F2, F1-F3, đánh xong boss sẽ ngẫu nhiên rớt ra tay gấu( vật phẩm được coi có giá trị cao nhất trong game) và tất nhiên tỉ lệ drop rất thâp
Trên đây là một số cách để các bạn săn được đồ mà không cần phải mua

+Vì có nhiều bạn hỏi là làm sao mình cộng hoài vũ khí không lên được 20 vs tinh hóa lên huyền thoại( tim) như thế nào, sau đây mình sẽ hướng dẫn bạn cách để có thể dễ lên +20 và tinh hóa dễ lên nhất
Tinh hóa đồ lên huyền thoại ( Tím):
Đầu tiên bạn đến chỗ NPC Julie ở tất cả các làng đều có nhé
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh F50vme
Tiếp theo bạn cần những vật dụng như thế này để có thể max điều kiện tinh hóa dễ nhé
Đầu tiên bạn nên mua 1 gói vip
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh S1uamx
Nó nằm ở trong shop. bạn chỉ cần mua 3 ngày là được
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh S1uamx
Đây là tác dụng của gói vip giúp hỗ trợ trong việc tinh hóa và cường hóa rất nhiều nhé
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh Qrym1i
Sau đó bạn vào Shop> Cường Hóa mua gói hỗ trợ cường hóa, bạn cần dùng cuộn siêu cấp là được
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 2mqq07m
Mua xong gói này bạn cần những thứ này để hỗ trợ tinh hóa
Thứ 1: tinh linh [Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh Whin82
Thứ 2: là hoa hồng, có 2 loại ghi rõ là tộc rồng và tộc người, bạn tộc nào thì mua tộc đó nhé
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 1038xus
Thứ 3: là bong bóng ma, cái này bạn có thể tìm ở khi trên game có chữ WTF..." địa điểm", bạn chỉ cần đến đó đánh bí ngô xong mở hộp rồi hên xui ra  Laughing
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 313tac8
Thứ 4: Đá tăng lỉ lệ cường hóa, vật phẩm này là khi bạn đổi gói sự kiện mở được ngẫu nhiên ra nhé
[Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 154kmk6
Thứ 5: cái này là quan trong nhất, phải mua giấy đảm bào, nếu bạn không mua khi tinh hóa trật vật phẩm sẽ biến mất [Newbie] Cách kiếm đồ vinh dự + nữ thần chiến tranh 10f4b6d
Sau khi đủ tất cả các điều kiện trên là bạn có thể tinh hóa lên huyền thoại một cách dễ dàng rồi
Cường hóa lên + 20

Admin
Admin
Admin

https://nupkr2vn.forumvi.net

- Similar topics